28 พฤศจิกายน 2566 คณะครูกลุ่มสาระฯวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรเนื่องในวันขึ้นปีใหม่ 2567 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรและนักเรียนทั้งศิษย์เก่าและศิษย์ปัจจุบันร่วมกิจกรรมอย่างพร้อมเพรียง
![](http://www2.strisuksa.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/1-7-683x1024.jpg)
28 พฤศจิกายน 2566 คณะครูกลุ่มสาระฯวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรเนื่องในวันขึ้นปีใหม่ 2567 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรและนักเรียนทั้งศิษย์เก่าและศิษย์ปัจจุบันร่วมกิจกรรมอย่างพร้อมเพรียง