ต้อนรับรองผู้อำนวยการจักราช หินซุย รอบรั้วนนทรี 06 Dec 2023 370 share tweet share 6 ธันวาคม 2566 โรงเรียนสตรีศึกษาต้อนรับนายจักราช หินซุย เนื่องในโอกาสย้ายมารับตำแหน่งรองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีศึกษา tags: รอบรั้วนนทรี Related posts รอบรั้วนนทรี บันทึกข้อตกลงการพัฒนา PA รอบรั้วนนทรี ผ้าป่าคืนสู่เหย้า 106 ปีสตรีศึกษา รอบรั้วนนทรี กีฬาประเพณี สตรีฯ-ร.ว. ครั้งที่19 รอบรั้วนนทรี ประชุมเตรียมความพร้อมงานผ้าป่า รอบรั้วนนทรี จิตอาสาครอบครัวพอเพียงเก็บกระทง รอบรั้วนนทรี ต้อนรับผอ.จักรวาล เจริญทอง